พบข้อมูลสินค้า 7 รายการ
Link UT-3012 12 SLOT Rack Mount Media Converter CHASSIS with AC Power 3U

Rack Mount LINK

อุปกรณ์กล่องสำหรับใส่มีเดียคอนเวอร์เตอร์รุ่น UT-3012 (กล่องเปล่าไม่รวมตัว Media Converter) สามารถใส่ Media Converter ได้สูงสุด 12 ตัว, มี Power supply ให้ 1 ตัว รองรับการใส่ Power supply เพิ่มได้อีก 1 ตัวเพื่อทำระบบสำรองได้

Link UF-2012A Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-24F (2 Snap-In) Rack Mount Drawer (1U), Unload

สาย UTP LINK

แผงรวมและกระจายสายใยแก้ว UF-2012A สีเทาอ่อน ออกแบบมาสำหรับจัดเก็บการเข้าหัวสายไฟเบอร์ออฟติกทุกประเภท รองรับ 2 แผง Snap-In หัวต่อไฟเบอร์ออฟติกได้ 6-24 พอร์ต ติดตั้งได้ในตู้ Rack ใช้พื้นที่ขนาด 1 U ความลึก 33.2 ซม. สามารถ Slide ได้แบบลิ้นชักโดยสายไม่ขยับและรั้งตึง ไม่ทำให้เกิดความเสียหายของสายไฟเบอร์ออฟติก ภายในมี Full Moon Cable Routing ติดตั้งง่ายสะดวกต่อการใช้งาน ดูแลรักษาและซ่อมบำรุง (ภายในไม่มี Full Moon มาด้วย, สินค้าจำหน่ายแยกรุ่น SV-2250)

Link UT-1310A Fiber Gigabit Media Converter, 10/100/1000 Mbps ,1000Base-SX/LX , 1-Port RJ45, 1-SFP S

RACK FIBER LINK

ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-1310A มี 1 ช่อง SFP Slot (ต้องซื้อ SFP Module ใส่ สามารถใส่ได้ทั้ง Multi-mode และ Single-mode) และ 1 พอร์ต RJ45 รองรับความเร็ว Gigabit 10/100/1000 Mbps ได้ระยะสาย Fiber Optic ระยะไกลสุดที่ 550 กิโลเมตร หรือถึง 2กิโลเมตรสำหรับ แบบ Multi-mode และ 120 กิโลเมตรสำหรับแบบ Single-mode ออกแบบมาเพื่อแปลง Fiber เป็น UTP โดยมีฟังก์ชั่นครบถ้วนสมบูรณ์และเพิ่ม Enhance Function LFS : Link Fault Signaling คือเมื่อเกิดปัญหาในระบบสายสัญญาณจะทำการสลับคู่สายไปใช้คู่สายสำรองโดยอัตโนมัติ ให้ความความเสถียรไม่พลาดการติดต่อสือสาร (สำหรับติดตั้งภายในอาคารเท่านั้น)

Link PS-1040T Industrial PoE+ Switch, 4-Port 10/100/1000Base-T PoE/PoE+ with 1-Port GE + 1-Port Giga

RACK FIBER LINK

สวิตซ์ PoE เกรดอุตสาหกรรม PS-1040T ออกแบบมาสามารถติดตั้งในตู้ภายนอกได้ ทนต่อสภาวะอากาศร้อนจัดและเย็นจัด ทำงานได้ที่อุณหภูมิตั้งแต่ -40°C ถึง 75°C วัสดุทำจากอลูมิเนียม มาตราฐาน IP30 พอร์ต 1-4 Gigabit Ethernet รองรับ PoE มาตราฐาน IEEE802.3af/at จ่ายไฟรวม 90 วัตต์ ต่อพอร์ตสูงสุด 30 วัตต์ พอร์ต 5 Gigabit Ethernet (ไม่เป็น PoE) และมี 1 พอร์ต Gigabit SFP รองรับการเชื่อมต่อสาย Fiber Optic มีระบบป้องกันไฟกระชาก Surge Protection และไฟฟ้าสถิต ESD Protection เหมาะสำหรับงานโรงงาน อุตสาหกรรมและอุปกรณ์เครือข่ายที่ต้องติดตั้งกลางแจ้ง ให้ความเสถียรและทนทานสูง,

Link UV-9010S Single Door Outdoor Steel Cabinet (H68 x W43 x D25 cm.)

RACK FIBER LINK

ตู้เหล็กกันน้ำ UV-9010S ภายนอกอาคารแบบแขวน ขนาดความสูง 68 x กว้าง 43 x ลึก 25 ซม. รองรับการติดพัดลมระบายความร้อนได้ 1 ตัว (CK-80104) ผลิตจากเหล็กแผ่นชุบสังกะสีความหนา 1.0 มม. น้ำหนัก น้ำหนัก (18 กิโลกรัม) และกันสนิมได้อย่างสมบูรณ์ ป้องกันน้ำมาตรฐาน IP43 เหมาะสำหรับติดตั้งกลางแจ้งใช้จัดเก็บอุปกรณ์เครือข่าย เครื่องบันทึกกล้องวงจรปิดและอุปกรณ์ไฟฟ้าอื่นๆ ให้ความสะดวกปลอดภัยในการดูแลรักษาและซ่อมบำรุงอุปกรณ์ภายในตู้

Link UT-8010 PoE Surge Protector, Gigabit RJ45, 10KV

RACK FIBER LINK

อุปกรณ์กันฟ้าผ่าระบบสายแลน UT-8010 ป้องกันความเสียหายให้กับระบบเครือข่ายและอุปกรณ์ จากระบบจ่ายไฟฟ้าที่เกิดจากปัญหากระแสไฟฟ้ากระโชก, ฟ้าผ่า ป้องกันแรงดันไฟฟ้าสูงสุด (Vmax) ที่ 10kV (1.2/50-8/20,2Ω) มี 2 พอร์ต Gigabit LAN (In/Out) และ 1 พอร์ตกราวด์ สำหรับต่อลงดิน, UT-8006 รองรับการทำงานจ่ายไฟผ่านสายแลน PoE เหมาะสำหรับอุปกรณ์ AP, IP Camera และอื่นๆ ที่มีความเสี่ยงต่อฟ้าผ่า ไฟกระฉาก ไฟฟ้าดับหรือตกบ่อย

LINK US-9106MD CAT6 UTP, PE Outdoor Cable, w/Drop Wire (Double Jacket), Bandwidth 600MHz, 23AWG Soli

สาย UTP LINK

สายแลน US-9106MD แบบใช้งานภายนอกอาคารเปลือกหุ้มเป็น PE สีดำ 2 ชั้นแข็งแรงทนทานและมีลวดสลิงรองรับการเดินสายดึงไปตามเสาไฟหรือระหว่างอาคาร ช่วยให้สายตึงไม่หย่อนคล้อยและป้องกันสายขาด, มาตรฐาน Category 6 รองรับความเร็วสูงระดับ 10 Gigabit Ethernet และปริมาณการรับส่งข้อมูล (Bandwidth) ที่ 600 MHz, สายภายในเป็นลวดทองแดงขนาดตัวนำไฟฟ้า 23 AWG (Conductor Solid Bare Copper) มี Filler Slot กันคู่สายภายในออกเป็น 4 ส่วน สายมีขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 6.2(10) มม. ความยาว 305 เมตร หรือ 1,000 ฟุต บรรจุภายในกล่องแบบ Reel in Box สะดวกและง่ายในการดึงสายออกมาใช้งาน

ท่านสามารถติดตามข่าวสารประชาสัมพันธ์จากเราได้โดยการกรอกอีเมล์ด้านล่าง

เราไม่เคยแชร์ข้อมูลของท่านให้กับใคร